Matsala:
Burr da aka bari akan ɓangaren ƙarfe - ko walƙiya akan gyare-gyare - ba wai kawai aika saƙon mara kyau ba, yana iya haifar da matsala mai tsanani a kan hanya. Idan ya karye daga baya a cikin injin mai ko wani sashi mai mahimmanci, zai iya haifar da toshewa ko lalacewa wanda zai iya shafar aiki.
Magani:
Jiragen ruwa masu tsananin ƙarfi suna gyara daidai kuma su kwashe tarkace, duk a mataki ɗaya. Har ma suna iya cire burs da walƙiya a wuraren da ba za a iya isa ta hanyoyin inji ba. Wani abokin ciniki na NLB yana lalata sassa 100,000 a rana a cikin ma'auni na al'ada tare da robot da tebur mai ƙididdigewa.
Amfani:
•Yanke karfe ko filastik da tsafta
•Yana ba da gudummawa ga ingancin ɓangaren da ya ƙare
•Daidai sarrafa yanke
•Zai iya aiki a babban gudu da yawan aiki